คลังสินค้าให้เช่า ขนาด 4290 ตรม และ 5160 ตรมพร้อมสำนักงาน และประตูโหลดสินค้า โซนบางนา กม23

มีข้อมูลดังนี้
คลังสินค้าให้เช่า ขนาด 4290 ตรม และ 5160 ตรม.พร้อมสำนักงาน และประตูโหลดสินค้า โซนบางนา กม.23

1) ขนาด 4290 ตรม
พื้นที่สำนักงาน 2 ชั้น ขนาด 12x12 ตรม.
รับน้ำหนักโหลด 3 ตันต่อตรม.
ประตูโหลดสินค้า 6 ช่อง
ที่จอดรถ 10 คัน

2) ขนาด 5160 ตรม.
พื้นที่สำนักงาน 2 ชั้น ขนาด 12x12 ตรม.
รับน้ำหนักโหลด 3 ตันต่อตรม.
ประตูโหลดสินค้า 6 ช่อง
ที่จอดรถ 10 คัน

ราคาเช่า165บาท /ตรม.
สัญญาเช่า ขั้นต่ำ 3 ปี

สนใจติดต่อคุณนัท 097-1823-805 , 081-582-3485 คุณวิท
นัดหมายเข้าชมแจ้งล่วงหน้า 1 วัน
สมุทรปราการ บางพลี
ให้เช่า
฿ 165 /ตรม.
รหัสทรัพย์: FWN3378 395 ผู้เข้าชม

บางพลี , สมุทรปราการ
โกดัง-โรงงาน ให้เช่า

10 ห้องน้ำ 10 ที่จอดรถ

พื้นที่ 4,290 ตารางเมตร

ติดต่อ Agent
Name: Nat
Email: shalom.nat89@gmail.com

ติดต่อเราด่วน :

โกดัง-โรงงานให้เช่า บางพลี , สมุทรปราการ

ให้เช่า
F 4739 ให้เช่าโรงงานโกดังพร้อมออฟฟิศย่านเทพารักษ พื้นที่ใช้สอย 200 ตรม ทำเลดีติดถนนเทพารักษ กม 11 อำเภอบางพลี สมุทรปราการ

โกดัง/โรงงาน/สโตร์
สมุทรปราการ, บางพลี
200 ตารางเมตร
ให้เช่าโกดัง/โรงงาน/สโตร์
฿33,000 /เดือน
ให้เช่า
โกดังว่างพร้อมใช้ ขนาด 1254 - 1691  ตรมโครงการหนามแดงบางพลี

โกดัง/โรงงาน/สโตร์
สมุทรปราการ, บางพลี
1,254 ตารางเมตร
ให้เช่าโกดัง/โรงงาน/สโตร์
฿120 /ตรม.