รวมประกาศ โกดัง-โรงงานให้เช่า คลังสินค้า ในทำเล คลังสินค้า — หน้าที่ 4

ให้เช่า
คลังสินค้า ให้เช่า  ศรีราชา ชลบุรี  ขนาด  6000 – 10000 ตารางเมตร Available
คลังสินค้า ให้เช่า ศรีราชา ชลบุรี ขนาด 6000 – 10000 ตารางเมตร
ศรีราชา, ชลบุรี
6,000 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, ศรีราชา
฿200 /ตรม.
ให้เช่า
คลังสินค้าให้เช่า เริ่มต้น 1000-2000 ตรม  ถนนศรีนครินทร์   จ สมุทรปราการ Available
คลังสินค้าให้เช่า เริ่มต้น 1000-2000 ตรม ถนนศรีนครินทร์ จ สมุทรปราการ
เมืองสมุทรปราการ , สมุทรปราการ
1,000 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, เมืองสมุทรปราการ
฿160 /ตรม.
ให้เช่า
คลังสินค้า​ บางพลี​ ให้เช่า บางนา​-ตราด​ กม16​ ขาออก Available
คลังสินค้า​ บางพลี​ ให้เช่า บางนา​-ตราด​ กม16​ ขาออก
บางพลี, สมุทรปราการ
600 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, บางพลี
฿96,000 /เดือน
ให้เช่า
คลังสินค้าให้เช่า ขนาด 572 ตรม คลอง 8 ลำลูกกา Available
คลังสินค้าให้เช่า ขนาด 572 ตรม คลอง 8 ลำลูกกา
ลำลูกกา, ปทุมธานี
143 ตรว. 572 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, ลำลูกกา
฿65,000 /เดือน
ให้เช่า
คลังสินค้า ขนาด 3100 ตรม ให้เช่าย่าน บางพูน เมืองปทุมธานี Available
คลังสินค้า ขนาด 3100 ตรม ให้เช่าย่าน บางพูน เมืองปทุมธานี
เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
3,100 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, เมืองปทุมธานี
฿100 /ตรม.
ให้เช่า
คลังสินค้าให้เช่า ลำลูกกา คลองห้า Available
คลังสินค้าให้เช่า ลำลูกกา คลองห้า
ลำลูกกา, ปทุมธานี
400 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, ลำลูกกา
฿40,000 /เดือน
ให้เช่า
คลังสินค้าและสำนักงาน 2 ชั้น  ให้เช่า อสามพราน จนครปฐม Available
คลังสินค้าและสำนักงาน 2 ชั้น ให้เช่า อสามพราน จนครปฐม
สามพราน, นครปฐม
420 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, สามพราน
฿60,000 /เดือน
ให้เช่า
คลังสินค้า ให้เช่า ขนาด 3300 ตรม บางพลี สมุทรปราการ ใกล้นิคมอุตสาหกรรมบางพลี Available
คลังสินค้า ให้เช่า ขนาด 3300 ตรม บางพลี สมุทรปราการ ใกล้นิคมอุตสาหกรรมบางพลี
บางพลี, สมุทรปราการ
3,300 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, บางพลี
฿580,000 /เดือน
ให้เช่า
คลังสินค้าให้เช่า  ชลบุรี ปิ่นทอง Available
คลังสินค้าให้เช่า ชลบุรี ปิ่นทอง
ศรีราชา, ชลบุรี
17,600 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, ศรีราชา
฿150 /ตรม.
ให้เช่า
คลังสินค้าให้เช่า โรงงานให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์ เขตบางพลัด กรุงเทพ Available
คลังสินค้าให้เช่า โรงงานให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์ เขตบางพลัด กรุงเทพ
เขตบางพลัด , กรุงเทพมหานคร
100 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, บางพลัด
฿35,000 /เดือน
ให้เช่า
คลังสินค้าให้เช่า คลองสอง อำเภอคลองหลวง ขนาด 200 - 400 ตรม Available
คลังสินค้าให้เช่า คลองสอง อำเภอคลองหลวง ขนาด 200 - 400 ตรม
คลองหลวง, ปทุมธานี
203 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, คลองหลวง
฿125 /ตรม.
ให้เช่า
คลังสินค้า 450 ตรม ให้เช่า ย่าน สุวรรณภูมิ พัฒนาชนบท Available
คลังสินค้า 450 ตรม ให้เช่า ย่าน สุวรรณภูมิ พัฒนาชนบท
เขตลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร
450 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, ลาดกระบัง
฿50,000 /เดือน
ให้เช่า
คลังสินค้าสร้างใหม่ เขตสายไหมให้เช่า Available
คลังสินค้าสร้างใหม่ เขตสายไหมให้เช่า
เขตสายไหม, กรุงเทพมหานคร
400 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, สายไหม
฿120 /ตรม.
ให้เช่า
คลังสินค้าให้เช่า ถนนบางนาตราด Available
คลังสินค้าให้เช่า ถนนบางนาตราด
บางเสาธง , สมุทรปราการ
6,072 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, บางเสาธง
฿160 /ตรม.
ให้เช่า
คลังสินค้าให้เช่า 11,000 ตรม โซน ปลวกแดง ระยอง Available
คลังสินค้าให้เช่า 11,000 ตรม โซน ปลวกแดง ระยอง
ปลวกแดง , ระยอง
11,000 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, ปลวกแดง
฿130 /ตรม.
ให้เช่า
คลังสินค้าให้เช่า กม36 บางนา-ตราด Available
คลังสินค้าให้เช่า กม36 บางนา-ตราด
บางปะกง, ฉะเชิงเทรา
3,200 ตารางเมตร
ให้เช่า โกดัง โรงงาน, บางปะกง
฿130 /ตรม.

คำถามที่พบบ่อยเกี่ยวกับ โกดัง-โรงงานให้เช่า คลังสินค้า

เริ่มจาก “พื้นที่ใช้งานจริง” (ตร.ม.) และรูปแบบกิจการก่อน แล้วเช็คสเปกอาคารที่กระทบการใช้งาน เช่น ความสูงใต้คาน พื้นรับน้ำหนัก จุดโหลดสินค้า ไฟฟ้า/น้ำ และพื้นที่จอดรถ จากนั้นเทียบราคาและเงื่อนไขสัญญาก่อนนัดดู.

โฟกัสเส้นทางรถใหญ่ (รถบรรทุก/เทรลเลอร์) จุดกลับรถ ระยะถึงถนนหลัก/ทางด่วน รวมถึงข้อจำกัดการใช้งานพื้นที่ เงื่อนไขการปรับปรุง/ต่อเติม ระยะสัญญาขั้นต่ำ ค่าประกัน และค่าใช้จ่ายอื่น ๆ ให้ชัดเจน.

ฝากงบประมาณ ทำเล และสเปกที่ต้องการ (พื้นที่, ความสูง, ไฟฟ้า, โหลดสินค้า) กับทีมงานได้ เราช่วยคัดรายการใหม่ ๆ หรือทรัพย์ที่กำลังอัปเดตให้เลือกเพิ่ม และแจ้งเมื่อมีรายการเข้าเงื่อนไข.

โกดัง-โรงงาน ให้เช่า คลังสินค้า

คัดประกาศไว้ให้เทียบราคา สเปกอาคาร และทำเลได้ในหน้าเดียว ก่อนนัดดูจริง

ควรดูอะไรบ้างก่อนตัดสินใจ

  • ดูสเปกที่จำเป็น: ความสูง, พื้นรับน้ำหนัก, ไฟฟ้า 3 เฟส, ระบบน้ำ